CHUYÊN MỤC

Hồ sơ thanh toán đối với hợp đồng xây dựng theo giá kết hợp được quy định như thế nào?

Hồ sơ thanh toán đối với hợp đồng xây dựng theo giá kết hợp được quy định như thế nào?

Trả lời từ Luật Vạn Tín:

Khoản 2 Điều 20 Nghị định số 37/2015/NĐ-CP quy định đối với hợp đồng xây dựng theo giá kết hợp, hồ sơ thanh toán cho từng loại công việc của hợp đồng thực hiện theo các quy định tương ứng nêu tại khoản 1 Điều 20 Nghị định số 37/2015/NĐ-CP.

Từ khóa:

Câu trả lời chỉ mang tính chất tham khảo, vui lòng liên hệ với Luật Vạn Tín để được tư vấn cụ thể:

ĐOÀN LUẬT SƯ TP. HỒ CHÍ MINH

CÔNG TY LUẬT TNHH VẠN TÍN

Địa chỉ: Phòng số X-04.33, Tầng 4, Sunrise City – North Tower, 27 Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh.

Hotline: 1900 6558  –  Email: info@luatvantin.com.vn

Website: luatvantin.com.vn

Gửi câu hỏi